Laptop AVITAR NS14A6VNF541 SGC - GREY
Mã SP: NS14A6VNF541
Thông số sản phẩm:
  • CPU: Intel® Core™ i5-8279U (2.40 GHz upto 4.10 GHz, 6MB)
  • RAM: 8GB DDR4 2400MHz
  • Ổ cứng: 256GB SSD Sata M.2
  • VGA: Intel® UHD Graphics 620Màn hình
  • Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) TFT wide beze
  • Pin: 4830mAh
  • Cân nặng: 1.34kg
  • Màu sắc: Shadow Grey
  • OS: Windows 10 Home
Xem đầy đủ
Giá thị trường:10,500,000 đ
Đánh giá sản phẩm Laptop AVITAR NS14A6VNF541 SGC - GREY
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm
Công nghệ CPU
Intel® Core™ i5-8279U (2.40 GHz upto 4.10 GHz, 6MB)
Loại RAM
8GB DDR4 2400MHz
Số khe cắm
SSD
256GB SSD Sata M.2
Ổ đĩa quang (ODD)
không
Kích thước màn hình
14 inch HD TFT wide bezel
Độ phân giải
HD (1366 x 768)
Card màn hình
Intel® UHD Graphics 620
Wireless
IEEE 802.11 b/g/n/ac
LAN
Bluetooth
Bluetooth v4.1
Bàn phím, chuột
Bàn phím tiêu chuẩn
Kết nối USB
2 x Full Size USB 3.0,
1 x USB 3.0 Type-C (PD 2.0 Charging, Display out)
Kết nối HDMI/VGA
HDMI x 1
Tai nghe
1 x 3.5mm Headphone Jack
Camera
1M
Card mở rộng
1 x MicroSD card slot (Max support 256GB
LOA
2 Loa
Pin
4830mAh
Phụ kiện đi kèm
Sạc
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm
Windows 10 Home
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
332(W) x 221(H) x 15(D) mm
Trọng Lượng
1.34kg
Màu sắc
SGC - Grey
Xuất Xứ
Trung Quốc
Bảo hành
12 tháng
Xem thêm
Tin tức nổi bật
Sản phẩm liên quan
Chính sách giao hàng
Chính sách giao hàng
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Đổi trả dễ dàng
Đổi trả dễ dàng
Dùng thử trong vòng 3 ngày
Thanh toán tiện lợi
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%